![Cán bộ, hội viên tham gia bảo vệ môi trường](/assets/news/2024_07/can-bo-hoi-vien-tham-gia-bao-ve-moi-truong.png)
- 01/07/2024 09:59:22 AM
- Đã xem: 72
- Phản hồi: 0
Trong những năm qua, ngoài thực hiện tốt nhiệm vụ chính trị của Hội Cựu chiến binh (CCB) là củng cố, xây dựng tổ chức Hội ngày càng vững mạnh toàn diện để mỗi hội viên CCB luôn kiên định, vững vàng, giữ vững và phát huy bản chất truyền thống "Bộ đội Cụ Hồ", Hội CCB huyện Duy Xuyên đã tích cực tham gia xây dựng nông thôn mới, nêu cao gương sáng, hiến kế, hiến công, luôn đi đầu, tạo ra sức lan tỏa, niềm tin trong nhân dân để mọi người cùng chung sức, đồng lòng xây dựng quê hương giàu đẹp.